Ngày 01/1/2023, Ngành Kỹ thuật Y sinh của Khoa Điện-Điện tử được cấp chứng nhận đạt chuẩn kiểm định AUN-QA trong đợt kiểm định 29/11~01/12/2022. Trước đó, mạng lưới các trường ĐH Đông Nam Á (ASEAN University Network - AUN) đã tổ chức đánh giá chất lượng của chương trình đào tạo và công nhận đạt chuẩn AUN-QA các ngành Công nghệ Kỹ thuật Điện-Điện tử từ ngày 15~17/3/2016, ngành Công nghệ Kỹ thuật Điện tử-Viễn thông từ ngày 07~09/11/2017, và ngành Công nghệ Kỹ thuật Điều khiển và Tự động hoá đợt kiểm định ngày 10~12/12/2018 tại Trường ĐH Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM.
Hình ảnh chứng chỉ AUN-QA của 4 ngành:
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/Hinh%20anh/Certificate-DDT.jpg)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/Hinh%20anh/Certificate-DT-VT.jpg)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/ACET-Certificate.jpg)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/Biomedical%20Certificate.jpg)
Một số hình ảnh của đoàn đánh giá:
Chào mừng 2 đánh giá viên AUN
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/Danh%20gia2.jpg)
Các đánh giá viên AUN đang tham quan đánh giá chất lượng Chương trình đào tạo
ngành Công nghệ Kỹ thuật Điện-Điện tử
Một số hình ảnh của buổi Lễ đón nhận chứng chỉ:
TS. Nguyễn Minh Tâm - Trưởng Khoa, nhận chứng chỉ từ Bà Nantana - Giám đốc điều hành tổ chức AUN
Lãnh đạo của Bộ GD&ĐT, Trường cũng có mặt trong buổi Lễ
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/Hinh%20anh/2017/DSC_0973-s.JPG)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/2018/2018-1.JPG)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/2018/2018-2.JPG)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/2018/2018-3.JPG)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/2018/2018-4.JPG)
![](/Resources/Images/SubDomain/feee/AUN-QA/2018/2018-5.JPG)